ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามข้อมูลการขายของที่อนุสรณ์สถานแห่งความจงรักภักดี  (อ่าน 934 ครั้ง)

สุนิสา

• บุคคลทั่วไป
อยากจองที่ขายของที่อนุสรณ์สถานแห่งความจงรักภักดีต้องติดต่อใครได้คะช่วยแนะนำหน่อยค่ะและการจองที่ต้องทำอย่างไรบ้างคะ

นายอบ

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • หน้าใหม่
อยากจองที่ขายของที่อนุสรณ์สถานแห่งความจงรักภักดีต้องติดต่อใครได้คะช่วยแนะนำหน่อยค่ะและการจองที่ต้องทำอย่างไรบ้างคะ
นายอำเภอของแต่ละอำเภอครับ แต่จะเป็นของดีประจำอำเภอที่จะนำมาแสดงสินค้าและขาย

สุนิสา

• บุคคลทั่วไป
นายอำเภอของแต่ละอำเภอครับ แต่จะเป็นของดีประจำอำเภอที่จะนำมาแสดงสินค้าและขาย

ทุกร้านที่เข้าไปขาย ต้องเป็นของดีประจำอำเภอเท่านั้นหรือคะ จองแบบส่วนตัวได้หรือเปล่า