ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องอำเภอยิ้มที่บิ๊กซีอยุธยา  (อ่าน 8492 ครั้ง)

kan

• บุคคลทั่วไป
รบกวนสอบถามค่ะ ไม่ทราบว่าอำเภอยิ้มที่บิ๊กซีอยุธยา วัน จ-ศ ปิดกี่โมงคะ แล้ววันเสาร์เปิดหรือเปล่า
พอดีอยากไปจดทะเบียบสมรส แต่ไม่มีเวลาไปเลย อยากจะไปตอนเย็นหรือไม่ก็วันเสาร์ สามารถไปจดได้หรือเปล่าคะ
รบกวนขอเบอร์โทรติดต่อด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

พรน

• บุคคลทั่วไป
Re: สอบถามเรื่องอำเภอยิ้มที่บิ๊กซีอยุธยา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 07:57:58 PM »
ไม่น่าใจนะครับ จันถึงศุกร์น่าจะเปิดตามเวลาราชการมั้ง วันเสาร์เหมือนจะเปิดนะคับ ผมไม่ค่อยแน่ใจ