ผู้เขียน หัวข้อ: เทศกาลอะไร ใน จังหวัด อยุธยาที่น่าเที่ยวมากที่สุด?  (อ่าน 4484 ครั้ง)

SodSy

• หน้าใหม่
  • *
    • แหล่งข่าวโปรโมชั่น ลดราคา ส่วนลด คูปอง
ตามหัวข้อเลยนะครับ

คิดว่าเทศกาลอะไร ใน จังหวัด อยุธยาที่น่าเที่ยวมากที่สุด?

นายอบ

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • หน้าใหม่
ที่แนะนำเลยงานประจำปีของจังหวัดอยุธยาันั่นก็คือ

อยุธยามรดกโลก  :emo28 แสง สี เสียง และงานกาชาดครับ จัดช่วงเดียวกันปลาย ๆ ปี ทุกปีครับ

งานสงกราณ์ถึงไม่เด่นดังเหมือนจังหวัดอื่นที่นี่ก็เล่นน้ำสนุกน่ะครับปีนี้คนมาเยอะเลย

แล้วก็อีกที่คืองานลอยกระทงครับ ที่บางไทร

fasterinter

• หน้าใหม่
  • *
    • ถังดับเพลิง
ต้องงานมรดกโลกอย่างเรปบนบอกเลยครับ สุดยอด ผมเคยไปแสดงมาด้วยครั้งนึงตอนสมัยเรียนอยู่ที่เทคนิคครับ
ใครไม่เคยดูเเสง สี เสียง มาดูที่อยุธยาเลยครับรับลองจะติดใจ :emo07

นายอบ

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • หน้าใหม่
ตอนนี้มีเทศกาลใหม่เข้ามาครับ ปีที่แล้ว
งานเทศกาลบอลลูนนานาชาติประเทศไทย ครั้งที่ 3

ปี 2553 นี้ จะเป็นครั้งที่ 4 คาดว่าน่าจะเป็นปลายๆปีมั่งครับ

ติดตามรายละเอียดได้ที่
http://www.thailandballoonfestival.com/

คาดว่าน่าจะมีมาจัดทุกปีครับ

dapad

• ฝึกหัด
  • **

niver_sucker

• หน้าใหม่
  • *
    • ข่าววันนี้
 :emo20 เมืองเก่าแก่ค่ะ อยากไปที่สุด
เว็บไซต์ข่าวสาระ , ข่าวเด่น , ข่าววันนี้ ต้อง khaoyim.com

gentlesoft

• หน้าใหม่
  • *
    • ขายแบบบ้าน
ขอบคุณที่แนะนำครับ ไปๆ