ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแสดงความคิดเห็นเพื่อพัฒนาศูนย์บริการร่วม  (อ่าน 15058 ครั้ง)

:emo14เชิญร่วมแสดงความคิดเห็นเพื่อพัฒนาศูนย์บริการร่วม
หรือโทร 035-336564

Re: เชิญร่วมแสดงความคิดเห็นเพื่อพัฒนาศูนย์บริการร่วม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 12:44:38 PM »
ไปดูตามลิงค์นี้นะ
http://www.bkk.in.th/ayuttaya_service_link :emo31 :emo28
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2010, 01:08:33 PM โดย ศูนย์บริการร่วมอำเภอบางปะอิน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา »

คนอุทัย

• บุคคลทั่วไป
 :emo47สวัสดีครับ ผมมีเรื่องทุกใจมาบอกแล้วจากที่ผมสอบถามประชาชนมาเกือบทุกคนนะ เขาบอกกันว่าที่ว่าการอำเภออุทัยน่ะ ต้อนรับก้อไม่ดี ไม่มีอ่ะยิ้มต้อนรับน่ะ แถมยังพูดจาไม่ดีอีก  คือผมอยากจะขอให้หน่วยงานจังหวัดช่วยมานำพวกคุนลุงคุนป้าพวกนี้ไปอบรมให้ดีกว่านี้หน่อยน่ะครับ  หรือไม่ก้อเอากระจกมาติดไว้กับที่โต๊ะเลยจะได้รู้ว่าน่าตัวเองเปงแบบไหนเวลาที่พูดกับประชาชนน่ะครับ :emo24 

เพื่ออำเภอของผมนะครับ

eyesurg

• หน้าใหม่
  • *
    • ทำตา 2 ชั้น
Re: เชิญร่วมแสดงความคิดเห็นเพื่อพัฒนาศูนย์บริการร่วม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 06:50:36 PM »
รับทราบค่ะ ขอบคุณมากค่ะ.

nosesurg

• หน้าใหม่
  • *
    • ทำตาสองชั้น
มีประโยชน์ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ :) ;D

icyd19

• หน้าใหม่
  • *
    • เสื้อผ้าเกาหลี
ทราบเลย...ค๊า.. ..

wtulite

• หน้าใหม่
  • *
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ มีประโยชน์มากเลยค่ะ