ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บไซต์ของจังหวัดพระนครศรีอยุธยาต้องการให้ปรับปรุงอะไรเสนอแนะที่นี่ได้เลยครับ  (อ่าน 4346 ครั้ง)

นายอบ

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • หน้าใหม่
เนื่องด้วยผมจะทำการปรับปรุงรูปแบบการให้บริการหน้าเว็บไซต์จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
ในส่วนของเนื้อหาน่ะครับ เพื่อให้มีข้อมูลที่ประชาชนต้องการเรียกดูได้อย่างสะดวกง่ายต่อการเข้าถึง
ต้องการอะไรเพิ่มเติมแนะนำไว้ได้ครับ

maithai

• หน้าใหม่
  • *
    • Mai Thai
โอเคแล้วนะ แต่ถ้าทำสวยๆแบบฟอรั่มนี้ได้ก็คงดีเนอะ  :emo40

นายอบ

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • หน้าใหม่
โอเคแล้วนะ แต่ถ้าทำสวยๆแบบฟอรั่มนี้ได้ก็คงดีเนอะ  :emo40

แปลว่าเว็บหน้าแรกยังไม่สวยซิน่ะ