ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบวิธีลบกระทู้  (อ่าน 2789 ครั้ง)

วิภา

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบวิธีลบกระทู้
« เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 12:21:09 PM »
 :emo02อยากทราบวิธีลบกระทู้ค่ะ

ถ้าหากพิมพ์ผิดหรืออยากแก้ไขข้อมูลที่เขียนไว้

จะมีวิธีลบได้อย่างไรบ้างค่ะ ช่วยสอนวิธีทำ

หรือปรับปรุงเว็บบอร์ด ให้มีปุ่มให้ผู้เขียนเข้าไปแก้ไขข้อมูลที่โพสไว้ด้วยค่ะ :emo43

นายอบ

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • หน้าใหม่
Re: อยากทราบวิธีลบกระทู้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 02:50:24 PM »
:emo02อยากทราบวิธีลบกระทู้ค่ะ

ถ้าหากพิมพ์ผิดหรืออยากแก้ไขข้อมูลที่เขียนไว้

จะมีวิธีลบได้อย่างไรบ้างค่ะ ช่วยสอนวิธีทำ

หรือปรับปรุงเว็บบอร์ด ให้มีปุ่มให้ผู้เขียนเข้าไปแก้ไขข้อมูลที่โพสไว้ด้วยค่ะ :emo43

ถ้าสมัครสมาชิก แล้วเข้าสู่ระบบเวลาโพสกระทู้ไปแล้วจะมีปุ่ม แก้ไข และ ลบกระทู้ได้ครับ  แต่ถ้าเป็นผู้ใช้ทั่วไปที่ไม่ได้ลงทะเบียนจะไม่สามารถใช้ได้ครับ