ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากโปรแกรม Nero 7 ไว้ด้วยครับ เผื่อบางท่านอยากได้  (อ่าน 3907 ครั้ง)

loadlike

• หน้าใหม่
  • *
    • ดาวน์โหลดโปรแกรม

Nero 7  คือมากกว่าโปรแกรมพิมพ์แผ่น CD แน่นอนครับ ใน Nero Burning Rom นั้นมีเธอสมบัติที่ส่งผลให้การไรท์แผ่น CD หรือ DVD ของเธอมีขีดความสามารถมากขึ้น ไม่ว่าคงจะเป็นการวาดเพลงลงแผ่น CD เป็นแบบ CD-Audio เพื่อเอาไปเล่นในเครื่องเล่น CD ทั่วไปก็สามารถสร้างได้อย่างมีประสิทธิภาพ หรือคงจะเป็นการเขียน ข้อมูลอื่นๆเช่น รูปภาพ ข้อมูลพิเศษต่างๆนาๆเก็บไว้ในแผ่น CD ก็สร้างได้เช่นเสุดยอดยวกัน อีกทั้งยังแล้วในโปรแกรม Nero Burning Rom นั้นสามารถที่น่าจะสร้างปก CD ได้อีกด้วย Nero Burning Rom นั้นมีเทคโนโลยีที่นามว่า Burn- Proof ซึ่งเป็นเทคโนโลยีที่จะช่วยป้องกันการเสียหายของแผ่น CD ในขณะพิมพ์แผ่นนั่นเอง ซึ่ง สาเหตุของการพังน่าจะมาจากการประเมินความแรงในการพิมพ์แผ่นมีแรงจนเทานอาหารไป หรือคงจะเหตุจากการเปิดโปรแกรมต่างๆนาๆหลากหลายในขณะที่สร้างการวาดแผ่น ซึ่งเทคโนโลยีตัวนี้คงจะเข้ามาส่งผลให้การวาดแผ่นของกระผมคือไปอย่างราบรื่นไม่สะดุดแหลกสลายระหว่างเขียน หรือที่เรียกกันโดยทั่วไปว่า การป้องกันบัฟเฟอร์อันเดอร์รัน นั่นเอง ในโปรแกรม Nero free download ยังมีฟังก์ชันให้กระผมได้ตัดสินใจใช้กันอย่างมากๆ เช่น การทำสไลด์โชว์ภาพ, การคัดลอกข้อมูลจากแผ่นนึงไปยังอีกแผ่นนึง, การเล่นไฟล์มัลติมิเสุดยอดยอื่นๆ, การแปลงไฟล์ Audio CD ให้คือ Nero Digital Audio, การทำแผ่นเพลง MP3 MP4, การแคปเซอร์วีดีเลิศโอ, การบันทึก รายการโทรทัศน์, การทำ Backup ข้อมูล คือต้น ด้วยคุณสมบัติที่หลากหลายขนาดนี้ทุกคนยังรู้แล้วใช่ไหมละครับว่า Nero ไม่ได้คือเพียงแค่โปรแกรมพิมพ์แผ่นเท่านั้นจริงๆ ขอเชิญดาวน์โหลดโปรแกรม nero free download ไปใช้งานกันฟรีๆได้ที่นี่เลยครับ.. Nero 7

ดาวน์โหลดโปรแกรม Nero 7 << คลิกเลยครับ

ขอบคุณเว็บแห่งนี้ที่แบ่งปันพื้นที่ให้ผมได้แชร์โปรแกรมดีๆมากครับ

piranon

• หน้าใหม่
  • *
    • siam4friend.com : หาเพื่อน หาแฟน หากิ๊ก หาเพื่อนคุย msn bb facebook line hi5
โอ้ววว ขอบคุณมากมายครับ  :emo28 :emo38

cocore

• ชำนาญ
Re: ฝากโปรแกรม Nero 7 ไว้ด้วยครับ เผื่อบางท่านอยากได้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 04:26:35 PM »
  • เผยแพร่
  •  :emo02  ขอบคุณครับข อโหลดไปใช้ก่อนนะครับ