ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีป้องกันไวรัสทุกชนิดที่ได้ผลที่ดีที่สุด ลองมาอ่านกันดูครับ จะได้ไม่ปวดหัวเมื่อโดนไว  (อ่าน 3804 ครั้ง)

loadlike

• หน้าใหม่
  • *
    • ดาวน์โหลดโปรแกรม
วิธีป้องกันไวรัสที่ดีที่สุดที่ผมจะมาแนะนำในวันนี้ไม่ใช่เทคนิคการแก้ไขปัญหาใดๆทั้งสิ้น แต่จะเป็นการป้องกัน เพราะหนทางที่ดีที่สุดก็คือป้องกันไม่ให้มันมาสิงในคอมของเราให้ได้นั่นคือหนทางที่ดีกว่าการแก้แน่นอน เพราะถ้าเครื่องของเพื่อนๆติดไวรัสไปแล้ว ถึงจะใช้โปรแกรมแก้ไขยังไงมันก็ไม่เสถียรเหมือนเดิมแน่ๆ เพราะไวรัสบางตัวมันเข้าไปทำลบ ไฟล์ dll ที่สำคัญๆ ของระบบไป ถึงเราจะใช้โปรแกรมแก้ได้ก็จริง แต่เครื่องเราก็ไม่แรงเหมือนเดิมละ วิธีก็คือ หาโปรแกรม Anitivirus ดีๆมาลงสะ โปรแกรมป้องกันไวรัสดีๆก็มีด้วยกันหลายๆตัว ผมขอแนะนำ AVG 2012 ละกันครับ ตัวนี้เป็นฟรีแวร์ครับโหลดได้ฟรีๆเลย ไม่ต้องกลัวเรื่องลิขสิทธิ์ บางคนอาจจะคิดว่าโปรแกรมฟรีคงจะไม่ดี ไม่จริงครับโปรแกรมตัวนี้ยอดดาวน์โหลดสูงติด Poppular download จากเว็บไซต์ดังๆของต่างประเทศหลายๆเว็บไซต์เลย ฝรั่งนิยมใช้กันมากรวมถึงบ้านเราด้วย เมื่อมีโปรแกรมป้องกันดีๆ โอกาสที่เราจะโดนไวรัสก็น้อยลงจะได้ไม่ต้องมานั่งปวดหัวหาวิธีแก้กัน

สำหรับท่านใดสนใจ ดาวน์โหลดโปรแกรม ตัวอื่นๆเพิ่มเติมก็สามาถเข้าไป ดาวน์โหลดโปรแกรมฟรี ได้ที่นี่เลยครับ -->

โหลดโปรแกรมฟรี

ดาวน์โหลดโปรแกรม AVG 2012 << คลิกเลยครับ

sangdown

• หน้าใหม่
  • *
    • ดาวน์โหลดโปรแกรม

SkyFairy2

• หน้าใหม่
  • *
    • http://www.ovaleth.com
ส่วนแบตสมัยเก่าที่ตอนนี้น่าจะเลิกใช้ไปแล้ว คือ เมทัลไฮดรายด์ ซึ่ง "จำเป็น" จะต้องใช้ให้หมดเกลี้ยงก่อนแล้วจึงชาร์จ ถ้าไม่หมดจะต้องมีการ Discharge ให้มันหมดก่อน เพราะแบตชนิดนี้ สมมุติว่าเหลือ 30% แล้วนำไปชาร์จ (โดยไม่ discharge) มันจะจำว่า 30% คือตำแหน่งที่แบตหมด (บุหรี่ไฟฟ้าไม่ได้ใช้แบตแบบนี้นะครับ ไม่ต้องกังวล) eroll หากคุณต้องการเลิกบุหรี่ในทันทีไม่มีวิธีอื่นที่ดีกว่านี้ คุณสามารถลดปริมาณนิโคตินลงได้ทีละน้อยจนไม่มีนิโคตินเลย หรือหากคุณต้องการสุขภาพที่ดีของคุณและคนรอบข้างบุหรี่ไฟฟ้าสามารถทดแทนการสูบบุหรี่จริงได้ บุหรี่ไฟฟ้า  ไต นิโครติน ขนาด LOW ขวด 10CC เท่ากับบุหรี่ 2.5 ซอง  หากขวดนึงเราใช้ 2.5 วันครึ่งถือว่าได้นิโครติน  เท่ากับได้นิโครติน เท่ากับสูบบุหรี่จริงวันละซอง แอมโมเนีย มีฤทธิ์ระคายเคืองเนื้อเยื่อ ทำให้แสบตา แสบจมูก หลอดลมอักเสบ ไอมีเสมหะมาก ecab นิโคติน กดประสาทส่วนกลาง มีผลต่อต่อมหมวกไต ทำให้เกิดการหลั่งอิพิเนฟริน ทำให้ความดันโลหิตสูงขึ้น หัวใจ เต้นเร็วกว่าปกติ และไม่เป็นจังหวะ หลอดเลือดที่แขนและขาหดตัว เพิ่มไขมันในเส้นเลือด (ก้นกรองไม่ได้ทำให้ ปริมาณนิโคตินลดลงได้) ovale เรายินดีให้คำแนะนำทุกท่านอย่างเป็นกันเอง นอกจากนิโครติน บุหรี่ไฟฟ้ามีโทษอย่างอื่นหรือไม่ คำตอบคือไม่มีครับเพราะ ในน้ำยาบุหรี่ไฟฟ้าเสริมด้วย PG กับ VG ซึ่งมีในพวกยาสีฟัน ครีมล้างหน้า เยลลี่ ลิปมันทาปาก ซึ่งเป็นสิ่งที่เราใช้ในชีวิตเป็นประจำวัน

leehyonghua

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

จำหน่าย ติดตั้ง ลวด pc wire ลวดผูกเหล็ก  cctv ทุกชนิด พร้อมยินดีให้คำปรึกษา

sexy-jung

civilsport

civilmasterinter

asiaco

ขอบคุณครับ

จำหน่าย  รถยก  รถ forklift รถกระเช้า มือหนึ่ง มือสอง  เครน รอก พร้อมติดตั้ง

con