ผู้เขียน หัวข้อ: มาช่วยกันแจ้งสถานที่ซื้อขายที่น่าสนใจในจังหวัดพระนครศรีอยุธยากันครับ  (อ่าน 3360 ครั้ง)

นายอบ

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • หน้าใหม่
อยากให้บอกด้วยครับว่าตลาดไหนมีอะไรน่าสนใจ เวลาซื้อขาย กี่โมง-กี่โมง  เปิดวันไหนบ้าง และส่วนใหญ่เป็นสินค้าประเภทไหน
ประมาณนี้ครับ

ชื่อตลาด - ????
สถานที่ - ?????
การเิดินทาง - ??????
เวลาซือขาย - ??.??น.-??.??น.
วันเวลา - ????? เช่น ทุกวัน , เฉพาะเสาร์อาทิตย์
ประเภทสินค้า - ????? เช่น เสื้อผ้าวัยรุ่น, อาหาร, สินค้ามือสอง

ผมจะโพสเฉพาะที่ผมเคยไปน่ะครับ

ใครเคยไปที่ไหนน่าสนใจ ที่อยู่ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ก็มาโพส บอกต่อกันไปน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2010, 09:52:16 AM โดย นายอบ »

skinth

• หน้าใหม่
  • *
    • job.matethai.com
ครับผม
 :)

มาเที่ยวอยุธยากันเยอะๆนะครับ
ข้อมูลเที่ยวอยุธยา ราชธานีเก่า อู่ข้าวอู่น้ำ เลิศล้ำกานท์กวี คนดีศรีอยุธยา
http://forum.matethai.com/index.php?topic=6430.0
 :)

noomseo

• หน้าใหม่
  • *
    • หาเพื่อน
ร้านซื้อของฝากร้านไหนดีครับ

fashionsincere

• หน้าใหม่
  • *
    • งานออนไลน์
ตลาดเลยครับ เยอะสุดแล้ว