ผู้เขียน หัวข้อ: ขอชืนชมตำรวจ  (อ่าน 823 ครั้ง)

1

• บุคคลทั่วไป
ขอชืนชมตำรวจ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2012, 03:37:36 PM »
ขอชื่นชมตำรวจ สภอ .บางประอิน  สาขาหมู่บ้านสินธิวาธานี  หน้าโรจนะ  อยุธยา  มาก ๆ เลยที่ออกมาช่วยเหลือดูแลและอำนวยความสะดวกการจราจรในช่วงเวลาเร่งด่วนให้กับประชาชน อีกทั้งปรับปรุงสถานที่ทำงาน ให้น่ามอง  อยากให้มีตลอดไปค่ะ หากจะให้ดียิ่งขึ้นขอความอนุเคราะห์ดูแลการจราจรในหมู่บ้านสินธิวาที่มีคนไม่ค่อยรู้กฎจราจรขับขี่และจอดรถไม่มีวัฒนธรรมในเส้นทางหลัก ๆ ค่ะ ไม่เพียงแต่เรื่องการจรากรเท่านั้นเรื่องอื่น ๆ ด้วยจักดียิ่ง  ขอบคุณค่ะ:emo02